♫♥♫Love and care ♫♥♫
Chào mừng bạn đến với forum!
Tui hỏi bạn 1 câu nhỏ nha!:-)...CÓ ĐĂNG KÍ KO TA GIẾT

Join the forum, it's quick and easy

♫♥♫Love and care ♫♥♫
Chào mừng bạn đến với forum!
Tui hỏi bạn 1 câu nhỏ nha!:-)...CÓ ĐĂNG KÍ KO TA GIẾT
♫♥♫Love and care ♫♥♫
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chống SPAM

Go down

Chống SPAM Empty Chống SPAM

Bài gửi  Admin Tue Jun 14, 2011 7:52 pm

Do teenfun mới mở nên lượng truy cập và số lượng thành viên, đồng nghĩa với nạn SPAM cũng chưa có vì nhiều lý do (câu rank, câu view, quảng cáo, virus...), lực lượng quản lý diễn đàn cũng chưa có, vì thế buộc đội ngũ Admin phải sử dụng một số biện pháp kỹ thuật để chống SPAM.

Chúng ta thà viết ít bài hơn, nhưng chất lượng hơn còn hơn có nhiều bài mà toàn là rác rưởi. Vậy rất mong các mem ủng hộ và thông cảm, vì chúng tôi hiểu rằng việc này ảnh hưởng không ít tới những người post bài tích cực. Chúng tôi sẽ nghiên cứu cải tiến tính năng cho phép vẫn hiện box Trả lời nhanh và cho nhập mã xác nhận ngay tại box để mọi người có thể tiết kiệm được thời gian hơn.

Bên cạnh đó, đội ngũ Admin cũng đang ngầm cải tiến những biện pháp kỹ thuật khác để chống spam, virus một cách thông minh và triệt để hơn nữa, tránh mang lại phiền phức không đáng có cho những thành viên chân chính của VNZ.

Hãy nói không với SPAM !!!

Chúng tôi cũng ko mong là Spam xảy ra. Rất mong các bạn thông cảm và ủng hộ và ráng chờ đợi thêm 1 thời gian nữa.

Admin
Admin

https://teenfun.forumvi.com